![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/07/1-9-1024x466.jpg)
🚩วันอังคารที่ 16 กรกฎาคม 2567
🚩นายกัมปนาท ศรีเชื้อ สพป.เลย เขต 3 มอบหมายให้ นายพงษ์ศักดิ์ บุญพรม, นางญาณิศา อยู่งาน,ว่าที่ ร.ต.เทพบดินทร์ คะสารอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 พร้อมด้วย ผู้อำนวยการกลุ่ม ศึกษานิเทศก์ สพป.เลย เขต 3 และบุคลากรในสังกัด ร่วมรับการตรวจราชการและติดตามประเมินผลตามนโยบายของกระทรวงศึกษาธิการ ประจำปีงบประมาณ 2567 โดย นายสมใจ วิเศษทักษิณ ผู้ตรวจราชการกระทรวงศึกษาธิการและคณะฯ ระหว่างวันที่ 15 – 16 กรกฎาคม 2567 ณ โรงเรียนชุมชมภูเรือ โรงเรียนบ้านหนองบง โรงเรียนบ้านโคกงาม สังกัด สพป.เลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/07/3-7-1024x460.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/07/4-3-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/07/2-5-1024x653.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/07/7-4-1024x519.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/07/7-1-1-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/07/7-3-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/07/7-2-1-1024x485.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/07/7-13-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/07/7-18-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/07/7-21-1024x681.jpg)