![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/07/1-7-1024x642.jpg)
🚩วันที่ 11 กรกฎาคม 2567
นายกัมปนาท ศรีเชื้อ สพป.เลย เขต 3 มอบหมายให้ นายพงษ์ศักดิ์ บุญพรม, ว่าที่ ร.ต.เทพบดินทร์ คะสารอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 ร่วมประชุมสัมนาวิชาการ การยกระดับคุณภาพผู้บริหารการศึกษาเพื่อพัฒนาคุณภาพการศึกษาและวิชาชีพกลุ่มพื้นที่การศึกษา ประจำเขตตรวจราชการที่ 10 ประจำปี 2567 ระหว่างวันที่ 10-11 กรกฎาคม 2567 ณโรงแรมพันล้าน บูทิก รีสอร์ท อ.เมือง จ.หนองคาย
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/07/167750_0-1024x625.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/07/169022_0-1024x549.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/07/169023_0-1024x712.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/07/169024_0-1024x460.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/07/11-3-1024x469.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/07/333.jpg)