![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/S__3145748_0-1024x594.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/S__3145758_0-1024x534.jpg)
🚩วันศุกร์ที่ 28 มิถุนายน 2567
นายกัมปนาท ศรีเชื้อ ผอ.สพป.เลย เขต 3 มอบหมายให้ ว่าที่ ร.ต.เทพบดินทร์ คะสา รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 พร้อมคณะกรรมการที่ปรึกษาเพื่อ Coaching การปฏิบัติงานในหน้าที่ ตำแหน่งผู้อำนวยการสถานศึกษา ระยะเวลา 1 ปี ประกอบด้วย ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านป่าม่วง ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านแก่วตาว(ต.อิปุ่ม)ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านห้วยลาดเพื่อสร้างโอกาสและยกระดับคุณภาพการศึกษาขั้นพื้นฐานให้สูงขึ้น และพร้อมที่จะรับการประเมิน ตามองค์ประกอบ ตัวชี้วัด คะแนน การประเมินและวิธีการประเมิน ที่สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐานกำหนด ตรงตามเงื่อนไขหลักเกณฑ์และวิธีการ
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/S__3145762_0-1024x532.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/S__3145769_0-1024x524.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/S__3145747_0-1024x739.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/S__3145753_0-1024x658.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/S__3145771_0-1024x720.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/S__3145778_0-1024x537.jpg)