![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/1-29-1024x512.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/3-1-1-1024x512.png)
🚩วันศุกร์ที่ 28 มิถุนายน 2567 เวลา 09.30 น.
นายกัมปนาท ศรีเชื้อ ผอ.สพป.เลย เขต 3 มอบหมายให้ ว่าที่ ร.ต.เทพบดินทร์ คะสา รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 เป็นประธานเปิดการอบรมเชิงปฏิบัติการโครงการพัฒนาสภานักเรียนสู่ความเข้มแข็ง ตามระบอบประชาธิปไตยในโรงเรียน กลุ่มเป้าหมายผู้เข้ารับการอบรมฯประกอบด้วย นักเรียนในสังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา เลย เขต 3 ณ ห้องประชุมภูลมโล สพป.เลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/3-3-1-1024x512.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/3-5-1-1024x512.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/3-16-1-1024x512.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/3-17-1-1024x512.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/3-24-1024x512.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/3-30-1024x512.png)