![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/1-27-1024x512.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/10-3-1024x512.png)
🚩วันพฤหัสบดีที่ 27 มิถุนายน 2567 เวลา 09.30 น.
นายกัมปนาท ศรีเชื้อ ผอ.สพป.เลย เขต 3 เป็นประธานประชุมคณะทำงานการขับเคลื่อนพัฒนาด้านการศึกษาและสาธารณสุขบ้านหมากแข้ง ตำบลกกสะทอน อำเภอด่านซ้าย จังหวัดเลย ผู้เข้าร่วมประชุมประกอบด้วย นายพงษ์ศักดิ์ บุญพรม,นางญาณิศา อยู่งาน รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 พร้อมด้วยคณะกรรมการดำเนินงานฯ ณ ห้องประชุมภูสวนทราย สพป.เลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/3-16-1024x512.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/4-8-1024x512.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/6-12-1024x512.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/7-6-1024x512.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/5-8-1024x512.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/8-9-1024x512.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/12-3-1024x512.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/14-4-1024x512.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/16-2-1024x512.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/17-2-1024x512.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/13-2-1024x512.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/18-1-1024x512.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/15-3-1024x512.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/19-1024x512.png)