![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/001-2-1024x623.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/1-22-1024x512.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/001-2-1-1024x552.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/2-12-1024x512.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/6-9-1024x512.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/9-1-1-1024x579.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/9-2-1024x583.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/DSC_0572-1-1024x561.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/4-6-1024x512.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/DSC_0572-2-1024x561.jpg)
🚩วันศุกร์ที่ 21 มิถุนายน 2567 เวลา 10.00 น.
นายกัมปนาท ศรีเชื้อ ผอ.สพป.เลย เขต 3 พร้อมด้วย นางญาณิศา อยู่งาน รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 นางเพชรี ชัยมูล ผอ.กลุ่มนิเทศฯ และศึกษานิเทศก์ สพป.เลย เขต 3 ร่วมประชุมแนวทางการขับเคลื่อนเพื่อยกระดับคุณภาพการศึกษาตามแนวประเมิน PISA ในระดับเขตพื้นที่ ครั้งที่ 8 ผ่านระบบ Video Conference โดยมี นางเกศทิพย์ ศุภวานิช รองเลขาธิการคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน เป็นประธานการประชุมฯ ณ ห้องประชุมภูสวนทราย สพป.เลย เขต 3