![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/5-5-1024x683.jpg)
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/แต่งภาพAI-9.png)
🚩วันจันทร์ ที่ 17 มิถุนายน 2567
นายกัมปนาท ศรีเชือ ผอ.สพป.เลย เขต 3 มอบหมายให้ นางเพชรี ชัยมูล ผอกลุ่มนิเทศฯ และนางสาวสุพัตรา สิงห์สถิตย์ ศึกษานิเทศก์ สพป.เลย เขต 3
ร่วมประชุมเพื่อติดตามและการขับเคลื่อนการพัฒนาบ้านหมากแข้ง ตำบลกกสะทอน อำเภอด่านซ้าย จังหวัดเลยโดยมีนายสุทธิพงษ์ จุลเจริญ ปลัดกระทรวงมหาดไทย เป็นประธานการประชุมฯโดยมีนายชัยพจน์ จรูญพงศ์ ผู้ว่าราชการจังหวัดเลย รายงานความก้าวหน้าในดำเนินงานพัฒนาบ้านหมากแข้ง
มีผู้ร่วมประชุมประกอบด้วย รองผู้ว่าราชการจังหวัดเลย หัวหน้าส่วนราชการ ณ ห้องประชุมศรีสองรัก ชั้น 5 ศาลากลางจังหวัดเลย
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/S__6832162_0-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/S__6832163_0-1024x575.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/3-6-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/S__6832164_0-1024x682.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/S__8577034_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/S__8577039_0-1024x768.jpg)