![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/1-20-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/1-22-1024x638.jpg)
🚩วันจันทร์ที่ 17 มิถุนายน 2567 เวลา 08.00 น.
นายกัมปนาท ศรีเชื้อ ผอ.สพป.เลย เขต 3 มอบหมายให้ นายพงษ์ศักดิ์ บุญพรม รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 ผู้อำนวยการกลุ่มและบุคลากรในสำนักงานร่วมกิจกรรมเคารพธงชาติ ร้องเพลงชาติไทย สวดมนต์ไหว้พระ ร้องเพลงสรรเสริญพระบารมี เพื่อแสดงความจงรักภักดีต่อชาติ ศาสนา และพระมหากษัตริย์ ทั้งนี้ นายพงษ์ศักดิ์ บุญพรม นำกล่าวปฎิญญาเขตสุจริต พบปะบุคลากรแจ้งข้อราชการ และงานที่จะต้องดำเนินการต่อไป พร้อมได้แนะนำบุคลากรที่ได้ย้ายมาดำรงตำแหน่งใหม่ในกลุ่มกฏหมายและคดี
ณ ลานหน้าเสาธง สพป.เลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/1-34-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/1-42-1-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/1-10-2-1024x628.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/1-14-1-1024x576.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/1-2-2-1024x623.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/1-4-1-1024x576.jpg)