![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/270389_0-1024x463.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/270390_0-1024x619.jpg)
🚩วันพุธที่ 12 มิถุนายน 2567
นายกัมปนาท ศรีเชื้อ ผอ.สพป.เลย เขต 3 มอบหมายให้ นางญาณิศา อยู่งาน รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 พร้อมด้วย นางเพชรี ชัยมูล ผอ.กลุ่มนิเทศฯ และศึกษานิเทศก์ สพป.เลย เขต 3 นิเทศติดตามการขับเคลื่อนการพัฒนาศักยภาพการจัดการเรียนรู้ในการส่งเสริมสมรรถนะและความฉลาดรู้ของผู้เรียนตามแนวทางการประเมินระดับนานาชาติ (PISA) ณ โรงเรียนด่านซ้าย อ.ด่านซ้าย จ.เลย
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/270392_0.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/270393_0.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/270395_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/270396_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/270397_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/270417-1024x576.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/270391_0-1024x580.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/270398_0-1024x726.jpg)