![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/03-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/04-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/01-1024x576.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/02-1024x576.jpg)
🚩วันจันทร์ที่ 10 มิถุนายน 2567 เวลา 09.00 น.
นายกัมปนาท ศรีเชื้อ ผอ.สพป.เลย เขต 3 เป็นประธานเปิดการอบรมพัฒนาความรู้ปลูกฝังจิตสำนึกสุจริตและการมีส่วนร่วมของผู้มีส่วนได้ส่วนเสียภายนอก เพื่อรองรับการประเมินคุณธรรมและ ความโปร่งใสในการดำเนินงานของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 ผู้เข้ารับการอบรมประกอบด้วย ผู้บริหารสถานศึกษา ข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา กลุ่มเป้าหมาย ณ ห้องประชุมภูลมโล สพป.เลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/5-2-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/5-4-1024x576.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/5-6-1024x598.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/5-7-1024x576.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/5-25-1024x688.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/5-28-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/DOELDOD-1-1-11-1.png)