![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/1-4-1024x480.jpg)
🚩วันอังคารที่ 4 มิถุนายน 2567
นายกัมปนาท ศรีเชื้อ ผอ.สพป. เลย เขต 3 มอบหมายให้ นางเบญจวรรณ กมลรัตน์ ศึกษานิเทศก์ สพป.เลย เขต 3 ร่วมพิธีเปิดสัมมนาโครงการเตรียมความพร้อมแก่กำลังงาน กิจกรรมสร้างเครือข่ายการแนะแนวอาชีพ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 เพื่อสร้างความร่วมมือและพัฒนาเครือข่ายการแนะแนวอาชีพให้ได้รับความรู้ ได้พัฒนาองค์ความรู้ด้านแนะแนวการศึกษาและอาชีพ ที่กว้างขวางขึ้น กลุ่มเป้าหมายเป็นครูแนะแนวของสถานศึกษาในสังกัด สพป.เลย เขต 1-3 ,สพม.เลย-หนองบัวลำภู โดยมี นายบุญเติม เรณุมาศ รองผู้ว่าราชการจังหวัดเลย เป็นประธานในพิธีเปิด ณ โรงแรมใบบุญแกรนด์ อ.เมือง จ.เลย
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/45-1024x516.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/56-1024x701.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/12-1.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/240872_0-1024x578.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/240880_0-1024x769.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/240881_0-1024x769.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/240962_0-1024x472.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/240963_0-1024x525.jpg)