![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/2-1.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/3-1-1024x585.png)
🚩วันเสาร์ที่ 1 มิถุนายน 2567 เวลา 09.00 น.
นายกัมปนาท ศรีเชื้อ ผอ.สพป.เลย เขต 3 มอบหมายให้ นางญาณิศา อยู่งาน รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 เป็นประธานเปิดการอบรมเชิงปฏิบัติการ การใช้นวัตกรรม สื่อ เทคโนโลยี เพื่อพัฒนาการเรียนการสอนของครูปฐมวัย ทั้งนี้ นายกัมปนาท ศรีเชื้อ ผอ.สพป.เลย เขต 3 ได้พบปะ และให้นโยบายการพัฒนาคุณภาพการศึกษาและการเรียนรู้ กับผู้เข้าอบรมฯ ผู้เข้าอบรมประกอบด้วย ศึกษานิเทศก์ สพป.เลย เขต 3 ครูโรงเรียนกลุ่มป้าหมายในสังกัด ณ ห้องประชุมตาโขน สพป.เลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/3-1-1024x576.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/7-1-1-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/7-2-1-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/7-4-1-1024x576.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/7-16-1024x639.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/7-18-1024x554.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/7-34-1024x511.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/7-35-1024x501.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/7-17-1-1024x540.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/7-20-1024x546.jpg)