![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/2-1024x515.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/3-1024x553.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/4-1024x577.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/5-1024x577.jpg)
🚩วันเสาร์ที่ 1 มิถุนายน 2567 เวลา 09.30 น.
นายกัมปนาท ศรีเชื้อ ผอ.สพป.เลย เขต 3 มอบหมายให้ นางญาณิศา อยู่งาน รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 เป็นประธานเปิดการอบรมเชิงปฏิบัติการ โครงการพัฒนาคุณภาพการจัดการเรียนการสอนประวัติศาตร์และหน้าที่พลเมือง ทั้งนี้ นายกัมปนาท ศรีเชื้อ ผอ.สพป.เลย เขต 3 ได้พบปะ และให้นโยบายการพัฒนาคุณภาพการศึกษา กับผู้เข้าอบรมฯ ผู้เข้าอบรมประกอบด้วย ศึกษานิเทศก์ สพป.เลย เขต 3 ครูโรงเรียนกลุ่มเป้าหมายในสังกัด ณ ห้องประชุมภูลมโล สพป.เลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/7-1-1024x547.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/7-2-1024x577.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/7-3-1024x577.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/7-4-1024x577.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/7-11-1024x577.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/7-12-1024x577.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/7-17-1024x577.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/7-19-1024x577.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/7-39-1024x577.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/7-40-1024x577.jpg)