![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/1-11-1024x512.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/2-22-1024x731.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/3-2-1-1024x731.jpg)
🚩วันพุธที่ 29 พฤษภาคม 2567 เวลา 09.00 น.
นายกัมปนาท ศรีเชื้อ ผอ.สพป.เลย เขต 3 เป็นประธานประชุมสรุปผลการนิเทศ ติดตาม การเตรียมความพร้อม การเปิดเรียน ภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567 และการขับเคลื่อนการพัฒนาคุณภาพการศึกษา ปีการศึกษา 2567 ผู้ประชุมประกอบด้วย นางญาณิศา อยู่งาน รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 นางเพชรี ชัยมูล ผอ.กลุ่มนิเทศฯ และศึกษานิเทศก์ สพป.เลย เขต 3 ณ ห้องประชุมภูสวนทราย สพป.เลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/3-22-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/4-2-3-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/4-13-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/7-19-1024x617.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/9-1-1024x731.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/9-6-1024x731.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/13-1-1024x718.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/13-2-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/13-13-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/13-14-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/13-11-1024x596.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/13-12-1024x744.jpg)