![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/11-1024x596.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/DSC_0414-1024x780.jpg)
🚩วันจันทร์ที่ 13 พฤษภาคม 2567 เวลา 15.00 น.
นายกัมปนาท ศรีเชื้อ ผอ.สพป.เลย เขต 3 มอบหมายให้ ว่าที่ ร.ต.เทพบดินทร์ คะสา รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 พร้อมด้วย ผู้อำนวยการกลุ่ม และบุคลากรที่เกี่ยวข้องเข้าร่วมประชุม การขับเคลื่อนโครงการ “สุขาดี มีความสุข” ผ่านระบบ Video Conference โดยมี นายภูธร จันทะหงษ์ ปุณยจรัสธำรง ผู้ช่วยเลขาธิการ กพฐ.เป็นประธานในการประชุมฯ ณ ห้องประชุมภูสวนทราย สพป.เลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/222-1024x631.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/111111-1024x586.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/DSC_0415-1024x550.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/DSC_0417-1024x637.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/DSC_0427-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/DSC_0429-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/DSC_0432-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/DSC_0433-1024x600.jpg)