![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/1-9-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/2-7-1024x681.jpg)
🚩วันจันทร์ที่ 13 พฤษภาคม 2567 เวลา 08.00 น.
นายกัมปนาท ศรีเชื้อ ผอ.สพป.เลย เขต 3 มอบหมายให้ นางญาณิศา อยู่งาน,ว่าที่ ร.ต.เทพบดินทร์ คะสา รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 ผู้อำนวยการกลุ่ม และบุคลากรในสำนักงานร่วมกิจกรรมเคารพธงชาติ ร้องเพลงชาติไทย สวดมนต์ไหว้พระ ร้องเพลงสรรเสริญพระบารมี เพื่อแสดงความจงรักภักดีต่อชาติ ศาสนา และพระมหากษัตริย์ ทั้งนี้ ว่าที่ ร.ต.เทพบดินทร์ คะสา รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 นำกล่าวปฎิญญาเขตสุจริต และ นางญาณิศา อยู่งาน รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 พบปะบุคลากร แจ้งข้อราชการ ได้แนะนำบุคลากร ศึกษานิเทศก์ที่ได้รับการบรรจุใหม่ และงานที่จะต้องดำเนินการต่อไป ณ ลานหน้าเสาธง สพป.เลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/3-10-1024x625.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/4-7-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/5-28-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/5-29-1024x648.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/5-32-1024x619.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/100-1024x623.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/5-5-1024x714.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/5-11-1024x561.jpg)