![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/1-10-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/2-11-1024x768.jpg)
🚩วันพฤหัสบดีที่ 25 เมษายน 2567 เวลา 09.00 น.
นายกัมปนาท ศรีเชื้อ ผอ.สพป.เลย เขต 3 เป็นประธานการประชุมสรุปผลการดำเนินงาน ปีการศึกษา 2566 และเตรียมแผนการขับเคลื่อนการพัฒนาคุณภาพการศึกษา ปีการศึกษา 2567 ของกลุ่มนิเทศ ติดตาม และประเมินผลการจัดการศึกษา ผู้เข้าประชุมประกอบด้วย นางญาณิศา อยู่งาน รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 นางเพชรี ชัยมูล ผอ.กลุ่มนิเทศฯ ศึกษานิเทศก์ สพป.เลย เขต 3 ณ ห้องประชุมภูลมโล สพป.เลย เขต 3
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/4-6-1024x768.jpg)
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/3-10-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/5-4-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/8-1-1-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/8-2-1-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/8-3-1-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/8-4-2-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/8-6-1-1024x711.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/8-8-1-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/8-12-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/8-9-1-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/8-11-1-1024x600.jpg)