![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/1-8-1024x555.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/3-8-1024x526.jpg)
🚩วันจันทร์ที่ 22 เมษายน 2567 เวลา 08.00 น.
นายกัมปนาท ศรีเชื้อ ผอ.สพป.เลย เขต 3 พร้อมด้วย นายพงษ์ศักดิ์ บุญพรม, นาง ญาณิศา อยู่งาน รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 ผู้อำนวยการกลุ่ม และบุคลากรในสำนักงานร่วมกิจกรรมเคารพธงชาติ ร้องเพลงชาติไทย สวดมนต์ไหว้พระ ร้องเพลงสรรเสริญพระบารมี เพื่อแสดงความจงรักภักดีต่อชาติ ศาสนา และพระมหากษัตริย์ทั้งนี้ นางสารภี รับผล ผอ.กลุ่มนโยบายและแผน นำกล่าวปฎิญญาเขตสุจริต และ นายกัมปนาท ศรีเชื้อ ผอ.สพป.เลย เขต 3 ได้พบปะบุคลากร แจ้งข้อราชการ และงานที่จะต้องดำเนินต่อไป ณ ลานหน้าเสาธง สพป.เลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/2-8-1024x574.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/5-3-1024x568.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/6-6-1024x554.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/8-1.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/8-6-1024x552.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/8-7-1-1024x547.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/8-14-1024x606.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/8-15-1024x526.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/8-2-1024x595.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/8-3-1024x576.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/8-4-1-1024x625.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/8-5-1.jpg)