![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/02/1.1-6-1024x596.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/02/7-22-1024x607.jpg)
🚩 วันพฤหัสบดีที่ 22 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 19.00 น.
นายกัมปนาท ศรีเชื้อ ผอ.สพป.เลย เขต 3 เป็นประธานพิธีเปิดกิจกรรมรอบกองไฟ การเข้าค่ายลูกเสือ – เนตรนารี ประจําปีการศึกษา 2566
กลุ่มโรงเรียนโคกงาม โดยมี ผู้บริหารสถานศึกษา ข้าราชการครูและบุคลกรทางการศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมฯ ทั้งนี้มีโรงเรียนนำลูกเสือ-เนตรนารีเข้าร่วมกิจกรรม จํานวน 6 โรงเรียน ระหว่างวันที่ 22 -23 กุมภาพันธ์ 2567 ณ ค่ายลูกเสือชั่วคราวโรงเรียนบ้านนาเจียง อ.ด่านซ้าย จ.เลย
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/02/1-32-1024x517.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/02/2-34-1024x573.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/02/3-2-1-1024x546.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/02/7-33-1024x526.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/02/7-9-1-1024x593.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/02/7-11-1-1024x576.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/02/7-25-1-1024x576.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/02/7-27-2-1024x522.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/02/0-1024x475.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/02/9-2-1024x534.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/02/192352-1024x649.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/02/20240222_192443-1024x516.jpg)