![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/02/2.2-1024x576.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/02/2-31-1024x764.jpg)
วันพุธที่ 21 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 19.00 น.
นายกัมปนาท ศรีเชื้อ ผอ.สพป.เลยเขต 3 เป็นประธานพิธีเปิดกิจกรรมรอบกองไฟ การเข้าค่ายลูกเสือ – เนตรนารี ประจําปีการศึกษา 2566 กลุ่มโรงเรียนโพนสูง-วังยาวโดยมี ว่าที่ ร.ต.เทพบดินทร์ คะสา รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 ผู้บริหารสถานศึกษา ข้าราชการครูและบุคลกรทางการศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมฯทั้งนี้มีโรงเรียนนำลูกเสือ-เนตรนารีเข้าร่วมกิจกรรม จํานวน 13 โรงเรียน ระหว่างวันที่ 21- 22 กุมภาพันธ์ 2567 ณ ค่ายลูกเสือดีรักษา อ.ด่านซ้าย จ.เลย
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/02/1.2-2-1024x739.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/02/4-2-1-1024x858.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/02/8-2-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/02/8-4-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/02/8-19-1024x501.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/02/8-20-1024x578.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/02/8-60-1024x576.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/02/8-62-1024x634.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/02/8-57-1024x576.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/02/8-58-1024x576.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/02/8-64-1024x576.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/02/8-67-1024x574.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/02/DOELDOD-1-1-10.png)