![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/11/1-2-2-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/11/1-8-1024x578.jpg)
🚩 วันศุกร์ ที่ 3 พฤศจิกายน 2566
นายพงษ์ศักดิ์ บุญพรม รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 พร้อมด้วย นางสาวรวิพร ภูเพ็กซี่ ศึกษานิเทศก์ สพป.เลย เขต 3 นิเทศ ติดตามการเตรียมความพร้อมการเปิดภาคเรียนของสถานศึกษาภาคเรียนที่ 2/2566 กลุ่มโรงเรียนอำเภอนาแห้ว จังหวัดเลย ดังนี้ 1.โรงเรียนบ้านนาผักก้าม 2.โรงเรียนบ้านเหล่ากอหก
3.โรงเรียนบ้านนาลึ่ง 4.โรงเรียนบ้านเหมืองแพร่
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/11/4-3-1024x578.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/11/305582_0-1024x578.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/11/305585_0-1024x578.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/11/305592_0-1024x578.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/11/305604_0-1024x578.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/11/305611_0-1024x578.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/11/305612_0-1024x578.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/11/305613_0-1024x578.jpg)