![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/11/1-2-1-1024x536.jpg)
วันพุธ ที่ 1 พฤศจิกายน 2566
นายพงษ์ศักดิ์ บุญพรม รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 พร้อมด้วย นางศิริพร อุ่นแก้ว,นางสาวสุพัตรา สิงห์สถิตย์ ศึกษานิเทศก์ สพป.เลย เขต 3
นิเทศ ติดตามการเตรียมความพร้อมการเปิดภาคเรียนของสถานศึกษาภาคเรียนที่ 2/2566 ของกลุ่มโรงเรียนโคกงาม อำเภอด่านซ้าย
จังหวัดเลยดังนี้ 1.โรงเรียนบ้านโคกงาม-ห้วยตาด 2.โรงเรียนบ้านนาเจียง 3.โรงเรียนบ้านหนองหลวง-ชั่งสี่ 4.โรงเรียนบ้านห้วยน้ำเมย
5.โรงเรียนบ้านหนองสนุ่น
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/11/2-3-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/11/3-5-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/11/1-7-1024x665.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/11/4-1-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/11/S__2794202_0-1024x577.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/11/S__2794205_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/11/S__2794216_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/11/S__2794221_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/11/S__2794215_0-768x1024.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/11/S__2794218_0-768x1024.jpg)