![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/11/1-3-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/11/2-Small-3.jpg)
วันพฤหัสบดี ที่ 2 พฤศจิกายน 2566 เวลา 09.00 น.
นายกัมปนาท ศรีเชื้อ ผอ.สพป.เลย เขต 3 พร้อมด้วย นางเพชรี ชัยมูล ผู้อำนวยการกลุ่ม นิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา และนางลำไพร ประสมหงษ์, นางสาวเบญจวรรณ กมลรัตน์ ศึกษานิเทศก์ สพป.เลย เขต 3 นิเทศ ติดตามการเตรียมความพร้อมการเปิดภาคเรียนของสถานศึกษาภาคเรียนที่ 2/2566 ของโรงเรียนในกลุ่มโรงเรียนรักภูเรือ อำเภอภูเรือ จังหวัดเลย ดังนี้ 1.บ้านหินสอ 2.บ้านโป่งกวาง 3.บ้านปลาบ่า 4.บ้านกลาง 5.บ้านสองคอน
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/11/479980804429316406_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/11/S__12927057_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/11/S__12927064_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/11/S__12927095_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/11/S__12927116_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/11/S__12927127_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/11/3-3-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/11/S__12927059_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/DOELDOD-1-2.png)