![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/11/0001-1024x520.jpg)
🚩วันพุธที่ 1พฤศจิกายน 2566 เวลา 08.30 น.
นายกัมปนาท ศรีเชื้อ ผอ.สพป.เลย เขต 3 พร้อมด้วยนางเพชรี ชัยมูล ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา และนางสาวสุมาลี กันธุ ศึกษานิเทศก์ สพป.เลย เขต 3 นิเทศ ติดตามการเตรียมความพร้อม ในการเปิดภาคเรียนของสถานศึกษาภาคเรียนที่ 2/2566 ของโรงเรียนในกลุ่มโรงเรียนภูเรือก้าวหน้า อำเภอภูเรือ จังหวัดเลย ดังนี้
1.โรงเรียนสานตมมิตรภาพที่ 101
2.โรงเรียนบ้านบง
3.โรงเรียนบ้านท่อน
4.โรงเรียนบ้านแก่งม่วง
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/11/1-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/11/3-1-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/11/S__4751423_0-1024x578.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/11/S__4751426_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/11/S__4751434_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/11/S__4751437_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/11/S__4751421_0-1024x578.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/11/S__4751433_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/DOELDOD-1-2.png)