![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/1ๅๅ-1024x532.jpg)
วันจันทร์ ที่ 30 ตุลาคม 2566 เวลา 13.00 น.
นายกัมปนาท ศรีเชื้อ ผอ.สพป.เลย เขต 3 เป็นประธานในการประชุมการสรรหาและการคัดเลือกกรรมการผู้ทรงคุณวุฒิในคณะกรรมการ ตรวจสอบ ประเมินผลและนิเทศการศึกษาของเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3(ก.ต.ป.น) ครั้งที่ 1/2566 ผู้เข้าประชุมประกอบด้วย
นางญาณิศา อยู่งาน รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 และคณะกรรมการฯ ณ ห้องประชุมภูสวนทราย สพป.เลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/1-14-1024x598.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/2-Small-3.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/3-14-1024x714.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/28219_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/28229_0-1024x659.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/28232_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/28233_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/28241_0-1024x768.jpg)