![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/1.2-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/2-2-3-1024x577.jpg)
วันศุกร์ที่ 20 ตุลาคม 2566 เวลา 09.00 น.
นายกัมปนาท ศรีเชื้อ ผอ.สพป.เลย เขต 3 มอบหมายให้ ว่าที่ร้อยตรี เทพบดินทร์ คะสา,นางญาณิศา อยู่งาน รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 พร้อมด้วยบุคลากรกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ผู้บริหารสถานศึกษา ข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ร่วมกิจกรรมโครงการหน่วยแพทย์เคลื่อนที่ พอ.สว.จังหวัดเลย เฉลิมฉลองวาระครบรอบ 100 ปี วันประสูติ สมเด็จพระเจ้าพี่นางเธอ เจ้าฟ้ากัลยาณิวัฒนา กรมหลวงนราธิวาสราชนครินทร์ และโครงการจังหวัดเคลื่อนที่”สร้างรอยยิ้มให้ประชาชน” ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 ณ โรงเรียนบ้านนาคูณ อ.ภูเรือ จ.หวัดเลย
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_งานกลุ่มส่งเสริม_๒๓๑๐๒๐_69-1024x577.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_งานกลุ่มส่งเสริม_๒๓๑๐๒๐_104-1024x577.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_งานกลุ่มส่งเสริม_๒๓๑๐๒๐_112-1024x577.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_งานกลุ่มส่งเสริม_๒๓๑๐๒๐_118-1024x577.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_งานกลุ่มส่งเสริม_๒๓๑๐๒๐_93-1024x577.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_งานกลุ่มส่งเสริม_๒๓๑๐๒๐_94-1024x577.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_งานกลุ่มส่งเสริม_๒๓๑๐๒๐_164-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_งานกลุ่มส่งเสริม_๒๓๑๐๒๐_165-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/DOELDOD-1.png)