![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/2-4-1024x768.jpg)
วันพุธที่ 18 ตุลาคม 2566 เวลา 08.00 น.
?นายกัมนาท ศรีเชื้อ ผอ.สพป.เลย เขต 3 พร้อมด้วย นายพงษ์ศักดิ์ บุญพรม, นางญาณิศา อยู่งาน ว่าที่ร้อยตรี เทพบดินทร์ คะสา รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3
ผู้อำนวยการกลุ่ม, ร่วมประชุมเพื่อรับฟังรายการพุธเช้า ข่าว สพฐ. ผ่านระบบ Video Conference ครั้งที่ 40/2566 หลังจากนั้นประชุมคณะกรรมการบริหารเขตพื้นที่ และแจ้งข้อราชการประจำสัปดาห์ ณ ห้องประชุมภูสวนทราย สพป.เลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/1-8-1024x763.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/3-7-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/4-4-1024x724.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/5-1-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/20751_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/20765_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/20736_1-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/20770_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/DOELDOD-1.png)