![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/002-1-1024x493.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 12 ตุลาคม 2566 เวลา 09.00 น.
นายกัมปนาท ศรีเชื้อ ผอ.สพป.เลย เขต 3 เป็นประธานในการประชุม กลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา ครั้งที่ 4/2566 เพื่อมอบนโยบายและแนวทางการดำเนินงานด้านการจัดการศึกษา และนำนโยบายไปสู่การปฏิบัติ โดยมี นางญาณิศา อยู่งาน รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 นางเพชรี ชัยมูล ผอ.กลุ่มนิเทศฯพร้อมด้วยคณะศึกษานิเทศฯเข้าร่วมประชุมฯ ณ ห้องประชุมภูสวนทรายสพป.เลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/1-5-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/3-3.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/004-1-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/4-1-1024x848.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/16991_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/16994_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/17000_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/17001_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/17010_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/17013_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/DOELDOD-1.png)