![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/1-2-1-1024x335.jpg)
วันจันทร์ที่ 9 ตุลาคม 2566 เวลา 09.00 น.
นายกัมปนาท ศรีเชื้อ ผอ.สพป.เลย เขต 3 เป็นประธานในพิธีเปิดการแข่งขันศิลปหัตกรรมนักเรียน ของกลุ่มโรงเรียนด่านซ้าย กำหนดจัดกิจกรรมระหว่างวันที่ 9-11 ตุลาคม 2566 เพื่อคัดเลือกตัวแทนแต่ละกิจกรรมเข้าแข่งขันในระดับเขตพื้นที่การศึกษา โดยมี นางเพชรี ชัยมูล ผอ.กลุ่มนิเทศ ติดตามฯ ผู้บริหารสถานศึกษา,ข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษาร่วมพิธีเปิดฯ พร้อมได้เยี่ยมชมแต่ละกิจกรรม
และให้กำลังใจนักเรียน ผู้เข้าแข่งขัน และคณะกรรมการ ณ ห้องประชุมโรงเรียนอนุบาลด่านซ้าย อ.ด่านซ้าย จ.เลย
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/1-3.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/9-6-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/9-1-1024x653.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/9-11-1024x662.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/9-38-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/9-59-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/9-23-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/9-24-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/9-35-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/9-38-1-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/DOELDOD.png)