![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/003-4-1024x656.jpg)
?วันพุธที่ 27 กันยายน 2566 เวลา 08.00 น.
นายยอดรัก บุรวัฒน์ ผอ.สพป.ชลบุรีเขต เขต 2 ปฏิบัติราชการในตำแหน่ง ผอ.สพป.เลย เขต 3 มอบหมายให้ ดร.ญาณิศา อยู่งาน นายอาคม สีพิมพ์สอ, นางแสงเดือน สุขรมย์ รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 ผู้อำนวยการกลุ่ม, เข้าร่วมประชุมเพื่อรับฟังรายการพุธเช้าข่าวสพฐ. ผ่านระบบ Video Conference ครั้งที่ 37/2566 หลังจากนั้นประชุมคณะกรรมการบริหารเขตพื้นที่ และแจ้งข้อราชการประจำสัปดาห์ ณ ห้องประชุมภูสวนทราย สพป.เลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/2-16.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/05-1024x645.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/008-1-1024x608.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/100-2-1024x623.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/6996_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/7000_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/7012_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/7020_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/DOELDOD-1.png)