![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/11-1-1024x506.jpg)
วันอังคารที่ 12 กันยายน 2566 เวลา 09.00 น.
นายยอดรัก บุรวัฒน์ ผอ.สพป.ชลบุรี เขต 2 ปฏิบัติราชการในตำแหน่ง ผอ.สพป.เลย เขต 3 เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการ ติดตาม ตรวจสอบประเมินผลและนิเทศการศึกษา ครั้งที่ 3/2566 ผู้เข้าร่วมประชุมประกอบด้วย ดร.ญาณิศา อยู่งาน,นายอาคม สีพิมพ์สอ รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 พร้อมด้วยคณะกรรมการ ติดตาม ตรวจสอบประเมินผลและนิเทศการศึกษา ณ ห้องประชุม ภูสวนทราย สพป.เลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/1-6-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/2-4-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/4-2-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/5-2-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/DSC_0037-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/6-1-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/DSC_0045-1024x694.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/DSC_0046-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/DSC_0059-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/DSC_0072-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/DOELDOD.png)