![รูปภาพนี้มี Alt แอตทริบิวต์เป็นค่าว่าง ชื่อไฟล์คือ LINE_ALBUM_--__17-1024x680.jpg](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/image.jpeg)
?วันจันทร์ ที่ 4 กันยายน 2566 เวลา 08.00 น.
นายยอดรัก บุรวัฒน์ ผอ.สพป.ชลบุรี เขต 2 ปฏิบัติราชการในตำแหน่ง ผอ.สพป.เลย เขต 3 มอบหมายให้ นายอาคม สีพิมพ์สอ นางแสงเดือน สุขรมย์ รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 พร้อมด้วย ผู้อำนวยการกลุ่ม บุคลากรในสำนักงานร่วมกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ สวดมนต์ไหว้พระ กล่าวคำปฏิญญาเขตพื้นที่การศึกษาสุจริต หลังจากนั้น นายอาคม สีพิมพ์สอ รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 พบปะบุคลากรและแจ้ง ข่าวสาร กิจกรรม ณ บริเวณ หน้าเสาธง สพป.เลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/3-2-1-1024x680.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/LINE_ALBUM_เข้าแถว-เคารพธงชาติ-??_๒๓๐๙๐๔_6-1024x680.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/3-1024x680.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/LINE_ALBUM_เข้าแถว-เคารพธงชาติ-??_๒๓๐๙๐๔_12-1024x680.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/56-910x1024.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/LINE_ALBUM_เข้าแถว-เคารพธงชาติ-??_๒๓๐๙๐๔_15-680x1024.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/LINE_ALBUM_เข้าแถว-เคารพธงชาติ-??_๒๓๐๙๐๔_7-1024x680.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/LINE_ALBUM_เข้าแถว-เคารพธงชาติ-??_๒๓๐๙๐๔_14-1024x680.jpg)