![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/2-30-1024x422.jpg)
?วันพุธ ที่ 30 สิงหาคม 2566 เวลา 09.00 น.
นายยอดรัก บุรวัฒน์ ผอ.สพป.ชลบุรี เขต 2 ปฏิบัติราชการในตำแหน่ง ผอ.สพป.เลย เขต 3
มอบหมายให้ นางแสงเดือน สุขรมย์ รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 เป็นประธานในการเปิดโครงการป้องกันและแก้ไขปัญหายาเสพติดในสถานศึกษาประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2566 “กิจกรรมค่ายทักษะชีวิตรวมพลังเด็กและเยาวชน”โดยมี นายเริงฤทธิ์ คำหมู่ ผอ.กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา กล่าวคำรายงานถึงวัตถุประสงค์ของโครงการ มีนักเรียนเข้าร่วมกิจกรรม จำนวน 103 คน ได้รับความร่วมมือวิทยากรจากชุดปฏิบัติการจิตวิทยาสารสนเทศที่ 22(ปจว.สท.22) พยาบาลวิชาชีพจาก รพ.ส่งเสริมสุขภาพตำบล บ้านตูบค้อ และบุคลากรจาก สพป.เลยเขต 3
ณ โรงเรียนบ้านห้วยมุ่น อ.ด่านซ้าย จ.เลย
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/2-2-5.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/50687_0-1024x771.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/50691_0-1024x577.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/50697_0-1024x577.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/50663_0-1024x577.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/50665_0-1024x577.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/50684_0-1024x577.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/50686_0-1024x577.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/50713_0-1024x577.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/50718_0-1024x577.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/DOELDOD-4.png)