![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/1-37-1024x471.jpg)
วันพฤหัสบดี ที่ 24 สิงหาคม 2566 เวลา 09.00 น.
นายยอดรัก บุรวัฒน์ ผอ.สพป.ชลบุรีเขต เขต 2 ปฏิบัติราชการในตำแหน่ง ผอ.สพป.เลย เขต 3 มอบหมายให้ นางแสงเดือน สุขรมย์ รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 เป็นประธานในการประชุม”การป้องกันและแก้ไขปัญหานักเรียนที่มีภาวะซึมเศร้า”ผู้เข้าร่วมประชุมประกอบด้วย ภาคีเครือข่าย สสจ.เลย, จิตเวชเลย,รพ.ด่านซ้าย, รพสต.โคกงาม,โรงเรียนบ้านห้วยทอง,โรงเรียนบ้านห้วยมุ่น โรงเรียนด่านซ้าย และบุคลากรกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา สพป.เลย เขต 3 ณ ห้องประชุมภูลมโล สพป.เลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/1-2-2-1024x733.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/2-26-1024x671.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/3-23-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/15526_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/15530_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/49436_0-1024x577.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/DSC_0986-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/DSC_0987-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/15525_0-1024x592.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/15530_0-1-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/DOELDOD-3.png)