![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/11-1024x451.jpg)
วันเสาร์ที่ 19 สิงหาคม 2566 เวลา 09.00 น.
นายยอดรัก บุรวัฒน์ ผอ.สพป.ชลบุรีเขต 2 ปฏิบัติราชการในตำแหน่ง ผอ.สพป.เลย เขต 3
มอบหมายให้ ดร.ญาณิศา อยู่งาน รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 พร้อมด้วยคณะศึกษานิเทศก์ ร่วมพิธีเปิดการประกวดแข่งขันทักษะทางวิชาการ การน้อมนำพระบรมราโชบายด้านการศึกษา การสร้างและส่งเสริมความเป็นพลเมืองดี ตามรอยพระยุคลบาทด้านการศึกษาสู่การปฏิบัติ ระดับจังหวัด ประจำปีงบประมาณ 2566 โดยมี นายบุญเติม เรนุมาศ รองผู้ว่าราชการจังหวัดเลย เป็นประธานฯ ณ หอประชุมโรงเรียนเลยอนุกูล อ.เมือง จ.เลย
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/2-20-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/3-17-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/4-9-1024x664.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/368649756_1409421472957545_2480322073694770097_n-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/S__11944342_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/S__11944344_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/368654037_6590154564356554_3272416922353280887_n-1-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/368689119_257647907108941_8196078562280720844_n-1024x768.jpg)