![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/1-27-1024x450.jpg)
?วันศุกร์ที่ 18 สิงหาคม 2566 เวลา 09.00 น.
นายยอดรัก บุรวัฒน์ ผอ.สพป.ชลบุรี เขต 2 ปฏิบัติราชการในตำแหน่ง ผอ.สพป.เลย เขต 3
เป็นประธานในการประชุมผู้บริหารสถานศึกษาในสังกัด สพป.เลย เขต 3 ครั้งที่ 5/2566 เพื่อมอบนโยบายและแจ้งข้อราชการ ผู้เข้าร่วมประชุมประกอบด้วย ดร.ญาณิศา อยู่งาน นายอาคม สีพิมพ์สอ รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 ผู้อำนวยการกลุ่ม,ศึกษานิเทศก์,ผู้บริหารสถานศึกษา ณ ห้องประชุมตาโขน สพป.เลย เขต 3
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/ถุุุุ-1024x578.jpg)
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/1-27-1024x450.jpg)
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/2-18-1024x446.jpg)
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/1.1-3-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/DSC_0598-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/DSC_0602-1024x681.jpg)
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/DSC_0633-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/DSC_0627-1024x665.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/DSC_0702-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/DSC_0728-1024x691.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/DOELDOD-2.png)