![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/3-13-1024x364.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 17 สิงหาคม 2566 เวลา 09.00 น.
นายยอดรัก บุรวัฒน์ ผอ.สพป.ชลบุรี เขต 2 ปฏิบัติราชการในตำแหน่ง ผอ.สพป.เลย เขต 2
พร้อมด้วย นายเริงฤทธิ์ คําหมู่ ผอ.กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา, นางสุทธิพร แสงมณี นักวิชาการศึกษาชำนาญการ
“ร่วมการติดตามผลการพัฒนารูปแบบหรือวิธีการดำเนินงานป้องกันและแก้ไขปัญหายาเสพติด ของโรงเรียน(นำร่อง) 6 ภูมิภาค ที่สามารถเป็นแบบอย่างได้เชิงประจักษ์ “โดยมี นางวันดี จิตรไพวรรณ นักวิชาการศึกษาชำนาญการพิเศษ และคณะกรรมการประเมินฯ จากสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ณ โรงเรียนบ้านแก่งเกลี้ยง อ.ภูเรือ จ.เลย
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/1-21-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/2-15-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/LINE_ALBUM_ติดตามการป้องกันยาเสพติด-รร.นำร่อง-6ภูมิภาค-17สค66_๒๓๐๘๑๗_19-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/LINE_ALBUM_ติดตามการป้องกันยาเสพติด-รร.นำร่อง-6ภูมิภาค-17สค66_๒๓๐๘๑๗_23-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/LINE_ALBUM_ติดตามการป้องกันยาเสพติด-รร.นำร่อง-6ภูมิภาค-17สค66_๒๓๐๘๑๗_27-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/LINE_ALBUM_ติดตามการป้องกันยาเสพติด-รร.นำร่อง-6ภูมิภาค-17สค66_๒๓๐๘๑๗_59-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/LINE_ALBUM_ติดตามการป้องกันยาเสพติด-รร.นำร่อง-6ภูมิภาค-17สค66_๒๓๐๘๑๗_67-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/DSC_0544-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/DOELDOD-1.png)