![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/5ถถถถถถถถถถถถถถถ-1024x462.jpg)
วันพุธ ที่ 16 สิงหาคม 2566 เวลา 09.00 น.
นายยอดรัก บุรวัฒน์ ผอ.สพป.ชลบุรี เขต 2 ปฏิบัติราชการในตำแหน่ง ผอ.สพป.เลย เขต 3
เป็นประธานในการประชุมบุคลากร สพป.เลย เขต 3 เพื่อชี้แจงข้อราชการและแนวทางการปฏิบัติงานในการขับเคลื่อนการบริหารงานในสำนักงานเป็นไปอย่างมีประสิทธิภาพและประสิทธิผล โดยมี ดร.ญาณิศา อยู่งาน,นายอาคม สีพิมพ์สอ รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 ผู้อำนวยการ
กลุ่ม, และเจ้าหน้าที่ทุกคนในสำนักงาน ร่วมประชุม ณ ณ ห้องประชุมภูสวนทราย สพป.เลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/1-18-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/3-11-1024x621.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/6-1-1024x698.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/DSC_0299-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/DSC_0324-1-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/DSC_0354-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/DSC_0341-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/DSC_0352-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/DSC_0343-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/DSC_0359-1-1024x681.jpg)
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/DOELDOD-1.png)