![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/000000000000000-1024x408.jpg)
วันศุกร์ที่ 11 สิงหาคม 2566 เวลา 09.30 น.?
?นายยอดรัก บุรวัฒน์ ผอ.สพป.ชลบุรี เขต 2 ปฏิบัติราชการในตำแหน่ง ผอ.สพป.เลย เขต 3
พร้อมด้วย ดร.ญาณิศา อยู่งาน,นายอาคม สีพิมพ์สอ,นางแสงเดือน สุขรมย์ รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 นางพิมพ์พรรณ อรัญมิตร ผอ.กลุ่มนิเทศติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา เข้าร่วมโครงการประชุมเชิงปฏิบัติการแลกเปลี่ยนเรียนรู้สู่การพัฒนาที่ยั่งยืนตามนโยบายเร่งด่วน ของสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ประจำ เขตตรวจราชการที่ 10
?โดย ดร.อัมพร พินะสา เลขาธิการคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน เป็นประธานพิธีโครงการฯ และ บรรยายพิเศษเรื่อง?มุมมองการศึกษาในศตวรรษที่ 21 ณ โรงแรมธาวิลล่า อำเภอเมืองหนองคาย จังหวัดหนองคาย
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/1-3-2-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/1-22-1024x461.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/011111-1024x684.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/111111-1.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/1-5-1-1024x728.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/1-11-1-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/1-19.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/1-32-1024x463.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/1-40-1024x461.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/2-6-1024x683.jpg)