![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/43-1024x481.jpg)
วันพุธ ที่ 9 สิงหาคม 2566 เวลา 13.00 น.
นายยอดรัก บุรวัฒน์ ผอ.สพป.ชลบุรี เขต 2 ปฏิบัติราชการในตำแหน่ง ผอ.สพป.เลย เขต 3
มอบหมายให้ นางแสงเดือน สุขรมย์ รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการรายงานข้อมูลการดำเนินงานตามมาตรฐาน สพท.ประจำปีงบประมาณ 2566 เพื่อตรวจสอบข้อมูลให้มีความถูกต้อง ครบถ้วนก่อนนำเข้าข้อมูลการรายงานในระบบ (e-MES)ให้ทันตามปฏิทินที่ สพฐ.กำหนด ผู้เข้าร่วมประชุมประกอบด้วยคณะกรรมการตรวจสอบข้อมูลฯ ณ ห้องประชุมภูสวนทราย สพป.เลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/1-12-1024x730.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/2-5-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/3-5-1024x684.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/DSC_0947-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/DSC_0956-1024x705.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/DSC_0966-1024x628.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/DSC_0970-1024x673.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/DSC_0979-1-1024x676.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/DOELDOD.png)