![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/07/2-8-1024x562.jpg)
วันจันทร์ ที่ 17 กรกฎาคม 2566 เวลา 13.30 น.
นายปัญจพล แสงคำไพ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3
เป็นประธานในการประชุมดำเนินงานกิจกรรมพัฒนาศักยภาพผู้บริหารสถานศึกษา ข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา สังกัด สพป.เลย เขต 3 เพื่อเพิ่มศักยภาพในการปฎิบัติงานให้ผู้บริหารสถานศึกษาข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษาในสังกัด ให้มีวิธีการปฏิบัติงานเท่าทันกับสถานการณ์กับการพัฒนาที่ยั่งยืนเพื่อประยุกต์ใช้ในการปฏิบัติงาน โดยมีผู้เข้าร่วมประชุมประกอบด้วย ดร.ญาณิศา อยู่งาน, นายอาคม สีพิมพ์สอ, นางแสงเดือน สุขรมย์ รอง ผอ.สพป.เลยเขต 3 ประธานกลุ่มโรงเรียน ทั้ง 11กลุ่ม และบุคลากรที่เกี่ยวข้อง ณ ห้องประชุมภูสวนทราย สพป.เลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/07/1-10-1024x577.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_1772023_๒๓๐๗๑๗_0-1024x566.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/07/3-2-1024x577.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/07/5-1-1024x639.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/07/4-3.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_1772023_๒๓๐๗๑๗_2-1024x489.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_1772023_๒๓๐๗๑๗_20-1024x548.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_1772023_๒๓๐๗๑๗_25-1024x577.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_1772023_๒๓๐๗๑๗_28-1024x577.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_1772023_๒๓๐๗๑๗_34-1024x577.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_1772023_๒๓๐๗๑๗_38-1024x675.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_1772023_๒๓๐๗๑๗_41-1024x608.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/07/DOELDOD-1.png)