![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/07/001-3-1024x591.jpg)
วันศุกร์ ที่ 14 กรกฎาคม 2566 เวลา 08.30 น.
นายปัญจพล แสงคำไพ ผอ.สพป.เลย เขต 3
มอบหมายให้ นางแสงเดือน สุขรมย์ รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 เป็นประธานในการประเมินคัดเลือกสถานศึกษาเพื่อรับรางวัลระบบดูแลช่วยเหลือนักเรียน ประจำปี 2566 ระดับเขตตรวจราชการ(Clustre)ผ่านระบบ Video Conference มีผู้เข้าร่วมประชุมนประกอบด้วยคณะกรรมการฯในการคัดเลือกและบุคลากรที่เกี่ยวข้อง ณ ห้องประชุมภูสวนทราย สพป.เลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/07/1-4-1024x626.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/07/2-2-1024x535.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/07/3-1-1024x755.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/07/4-1-1024x709.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_20230714_083512_edit_18530841715921-1024x657.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_20230714_085107-1024x769.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_20230714_085022-1024x644.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_20230714_090045_edit_20497347774475-1024x577.jpg)