![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/06/1-19-1024x549.jpg)
วันจันทร์ ที่ 26 มิถุนายน 2566 เวลา 09.00 น.
นายปัญจพล แสงคำไพ ผอ.สพป.เลยเขต 3 ได้มอบหมายให้ นางแสงเดือน สุขรมย์, ดร.ญาณิศา อยู่งาน รอง ผอ.สพป.เลยเขต 3
พร้อมด้วย ผู้อำนวยการกลุ่ม, เจ้าหน้าที่และบุคลากรในสังกัด?ดำเนินการจัดกิจกรรมรณรงค์ประชาสัมพันธ์เพื่อสร้างการรับรู้?พร้อมแสดงสัญลักษณ์การต่อต้านยาเสพติด?เนื่องในวันต่อต้านยาเสพติดโลก? (26? มิถุนายน)? ประจำปี? 2566? ตามกรอบแนวคิดและคำขวัญ? ?รวมพลังไทย? หยุดภัยยาเสพติด?ณ ห้องประชุมภูลมโล สพป.เลยเขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/06/3-5.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_20230626_090817.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_20230626_090826.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_20230626_090701.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_20230626_090709.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_20230626_090737.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_20230626_090850.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_20230626_091848.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_20230626_092250.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/06/DOELDOD.png)