![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/06/3-2-1024x768.jpg)
วันอังคาร ที่ 6 มิถุนายน 2566 เวลา 09.00 น .
นายปัญจพล แสงคำไพ ผอ.สพป.เลย เขต 3
ได้มอบหมายให้ นางแสงเดือน สุขรมย์ รอง ผอ.สพป.เลยเขต 3เป็นประธานในการประชุมคัดเลือกสถานศึกษาเพื่อรับรางวัลระบบการดูแลช่วยเหลือนักเรียนและคัดเลือกครู เพื่อรับรางวัลครูต้นแบบการจัดการเรียนรู้บูรณาการทักษะชีวิต ประจำปี 2566 ณ ห้องประชุมภูสวนทรายสพป.เลยเขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/06/2-5-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/06/112698-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/06/112728-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/06/112737-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/06/112730-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/06/112731-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/06/112743-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/06/112746-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/06/112718-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/06/112719-1024x768.jpg)