![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/160953-1024x768.jpg)
วันพฤหัสบดี ที่ 23 มีนาคม 2566 นายปัญจพล แสงคำไพ ผอ.สพป.เลย เขต 3 ออกติดตาม การดำเนินงานตามประเด็นท้าทายการพัฒนาคุณภาพการศึกษาตามข้อตกลงการพัฒนางาน (PA) ของผู้บริหารสถานศึกษาในสังกัดอำเภอภูเรือ พร้อมด้วย นางพิมพ์พรรณ อรัญมิตร ผอ.กลุ่มนิเทศฯ นางสาวพีรพรรณพชร วงษ์ชมชวกร นางสาวสุมาลี กันธุ และนางลำไพร ประสมหงษ์ ศึกษานิเทศก์ โดยมีผู้บริหารสถานศึกษา และคณะครูให้การต้อนรับ ณ ห้องประชุมโรงเรียนชุมชนภูเรือ อ.ภูเรือ จ.เลย
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/161756-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/161759-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/161769-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/160955-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/161761-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/161767-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/161774-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/161775-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/161777-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/161762-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/161765-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/161766-1024x768.jpg)