![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/33-1024x505.jpg)
วันพฤหัสบดี ที่ 9 มีนาคม 2566 นายปัญจพล แสงคำไพ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 มอบหมายให้ ดร.ญาณิศา อยู่งาน รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 พร้อมด้วย นางพิมพ์พรรณ อรัญมิตร ผอ.กลุ่มนิเทศติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา และคณะศึกษานิเทศก์ “ออกตรวจเยี่ยมการประเมินพัฒนาการนักเรียนที่จบหลักสูตรการศึกษาปฐมวัย พุทธศักราช 2560 ปีการศึกษา 2565” ของโรงเรียนในสังกัด ประกอบด้วย โรงเรียนบ้านนาคูณ โรงเรียนบ้านปลาบ่า โรงเรียนชุมชนภูเรือ โรงเรียนบ้านหนองบง
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/1-1-1-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/1-2-2-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/1-17-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/1-23-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/1-30-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/1-34-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/1-64-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/1-65-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/1-78-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/1-15-1024x768.jpg)