![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/2-20-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/1-11-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/2-30-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/2-32-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/2-4-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/2-23-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/2-25-1024x768.jpg)
วันพุธที่ 8 มีนาคม 2566 เวลา 09.00 น. นำโดย นายปัญพล แสงคำไพ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 พร้อมด้วย ดร.ญาณิศา อยู่งาน,นางแสงเดือน สุขรมย์ รอง ผอ.สพป.เลยเขต 3 ผู้อำนวยการกลุ่ม คณะศึกษานิเทศก์และบุคลากรในสังกัด ให้การต้อนรับ ดร.สรัญญา บุดดา ผอ.สพป.ลำปางเขต 2 และคณะในการแลกเปลี่ยนเรียนรู้และศึกษาดูงานของคณะกรรมการติดตาม ตรวจสอบประเมินและนิเทศการศึกษา(ก.ต.ป.น.) ณ ห้องประชุมภูลมโล สพป.เลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/2-25-1-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/2-26-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/2-28-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/2-19-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/2-21-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/2-1-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/2-12-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/2-14-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/2-23-1-1024x768.jpg)