![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/2-1024x577.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/47717-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/47719-1024x683.jpg)
วันพฤหัสบดี ที่ 2 มีนาคม 2566 นายปัญจพล แสงคำไพ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 มอบหมายให้ ดร.ญาณิศา อยู่งาน รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 เป็นประธานในพิธีการเปิดการชุมนุมรอบกองไฟ การเข้าค่ายพักแรมของลูกเสือเนตรนารี ของกลุ่มโรงเรียนโพนสูงวังยาว พร้อมตรวจเยี่ยมและให้กำลังใจการเข้าค่ายพักแรมลูกเสือ เนตรนารี กลุ่มรักภูเรือ ณ รร.บ้านร่องจิก และได้สนับสนุนงบประมาณในการทำกิจกรรมในครั้งนี้
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/47720-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/47721-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/47722-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/47723-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/47724-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/47725-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/47726-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/47727-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/47728-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/3-1024x751.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/47456-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/47654-1024x768.jpg)