![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/1-29-1024x272.jpg)
วันจันทร์ ที่ 20 กุมภาพันธ์ เวลา 13.30 น. นายปัญจพล แสงคำไพ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 เป็นประธานการประชุมเตรียมความพร้อมก่อนการประชุม อ.ก.ค.ศ. เขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 โดยมี นางสาวศศิธร ตาริยะ ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานบุคคล และเจ้าหน้าที่กลุ่มบริหารงานบุคคล เข้าร่วมประชุมเพื่อเตรียมความพร้อมก่อนการประชุมดังกล่าว ณ ห้องประชุมภูสวยทราย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/1-6-2-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/11-3-1024x599.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/1-2-1-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/1-8-1-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/1-12-1-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/1-7-1-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/1-9-1-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/11-4-1024x599.jpg)