![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/IMG_20230213_134703-1024x667.jpg)
วันจันทร์ ที่ 13 กุมภาพันธ์ 2566 เวลา 13.00 น. นายปัญจพลแสงคำไพ ผอ.สพป.เลย เขต 3 เป็นประธานในการประชุมกลุ่มบริหารงานบุคคล เพื่อวางแผนพัฒนาการดำเนินงานให้มีประสิทธิภาพ และแจ้งข้อราชการ งานเร่งด่วนที่ต้องดำเนินการ โดยมีนายอาคม สีพิมพ์สอ รองผอ.สพป.เลย เขต 3 พร้อมด้วยบุคลากร เข้าร่วมการประชุม ณ ห้องประชุมภูลมโล สพป.เลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/1-15-1024x669.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/2-2-1-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/3-8-1024x697.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/IMG_20230213_134625-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/IMG_20230213_134733-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/IMG_20230213_134743-1024x738.jpg)